Switch PoE 10 cổng Scodeno S200-10GP-S-AC-VT

Liên hệ

Nguồn vào: AC 100~240V/50-60HZ

Nhiệt độ hoạt động: -10℃ ~ +50℃

Vỏ máy: Kim loại

Chứng chỉ: CE/FCC/RoHS

ESD: 8KV-15KV

MTBF: 100000 Giờ

Cổng RJ45: 8 × 10/100/1000 Base-T

Cổng Uplink: 1× 10/100/1000 Base-T + 1×1000Base-X

Tiêu chuẩn PoE: IEEE802.3af/at

Tổng công suất PoE: 120Wz

Tốc độ chuyển tiếp: 14.88Mpps

Dung lượng chuyển mạch: 20Gbps

Mô tả

Bộ chuyển mạch PoE Scodeno S200-10GP-S-AC-VT cung cấp 9 cổng thích ứng 10/100/1000 Mbps và 1 cổng quang Gigabit SFP. 8 cổng đầu tiên (1-8) hỗ trợ PoE, cấp nguồn cho các thiết bị như camera IP và điện thoại VoIP. Hai cổng còn lại (9-10) là cổng uplink Gigabit chuyên dụng để kết nối với mạng tốc độ cao. Tất cả các cổng đều hỗ trợ tự động lật (MDI/MDIX) và line-speed forwarding, đảm bảo cài đặt đơn giản và truyền dữ liệu ổn định, nhanh chóng.

Provider Mode Ports
Fixed port9*10/100/1000 Base-T+1*1000Base-X
Power interfaceAC Port
LED IndicatorsP , link/active
Optical fiber interface)SFP

 

Cable type&Transmission distance
Twisted-pair0-100m/250M
Mono mode optical fiber20/40/60/80/100KM
Multimode optical fiber550M

 

Network Topology
Ring topologyNo Support
Star topologySupport
Bus topologySupport
Tree TopologySupport

 

Electrical Specifications
Input voltageAC 100~240V/50-60HZ
Total Power consumption≤120W
Main board power  <6W

 

PoE Features
Standard 802.3AF,802.3AT, single port max 30W
PoE Pin 1,2+/3,6-
PoE Ports 1-8

 

DIP Switches
1PoE Watch Dog
21-8 Ports support 250m long distance data and PoE power supply
31-8 Ports Support Vlan
41-8 Ports net work storm control within 3%

 

Switch Performance
Switching capacity                        20G
Packet forwarding rate                    14.88Mpps
MAC address table                    2K
Buffer                                12KBytes
Forwarding delay                         <10us
MDI/MDIX                             Support
Jumbo FrameSupport 9Kbytes
Storm ControlSupport

 

Environment
Operating temperature                    -10℃~+50℃
Storage temperature                  -40℃~+70℃
Relative humidity                          10%~90% Non-condensing
Thermal methods                          Fan less design
MTBF                                                   100,000 Hours

 

 Mechanical Dimensions
Product size                                    270*181*44mm
Installation Method                         Desk Top
Weight                                         1.1KG

 

EMC&INGRESS PROTECTION
Surge protection of Power               General 4KV,Difference 2KV
Surge protection of Ethernet port        General 4KV,Difference 2KV
ESD  Contact 8K, Air 15K
Free fall                                     0.5m
Chia sẻ:
Facebook
Twitter
LinkedIn
Skype
Email

Sản Phẩm Khác